Leave Your Message
CAF Series -DMA, DMB & DMC Depanner da Injin Rushewa

Maganin Cake

CAF Series -DMA, DMB & DMC Depanner da Injin Rushewa

Wannan na'ura da ake amfani da ita don cire samfuran daga tiren yin burodi da kuma sanya su a kan na'ura ko karban kwantena.Tana iya kwashe kayayyaki da yawa, irin su kek, croissants, pies.

  • Gudun Depanning 4-6 sau/min(1-2 trays/time)
  • Voltage da Mitar 3 Ph, 380V, 50Hz (Na zaɓi)
  • Ƙarfi 2.5kW
  • Girma (L*W*H) 2050 * 1800mm, tsawon ya dogara da mai ɗaukar kaya

Nau'i uku na injin depanner

DMA-Tsarin depanner DEA yana ba da kayan nunin faifan kai mai motsi. Bisa ga samfurori, yana yiwuwa a yi amfani da kawunansu tare da kofuna na tsotsa ko allura. Don samfuran girman daban-daban, farantin depanning yana da sauƙin musanya. Don manyan buƙatun buƙatun, ana iya ba da injin tare da injinan servo.
DMB-Tsarin Depanner DEB yana jujjuya tiren yin burodi don cire samfuran.Ya haɗa da firam, na'urar jigilar kaya don jujjuya tire da mai jigilar kayayyaki.
DMC-Tsarin Depanner DEC yana ba da hannu tare da robot hannu.Yana ɗaukar shirye-shiryen kwamfuta.Yawancin tsarin canja wurin samfuri yana ba da daidaitaccen hannu da sarrafawa, yana tabbatar da mafi ingancin samfurin ƙarshe.

Ƙayyadaddun bayanai

Samfura

DMA

Gudun Depanning

4-6 sau/min(1-2 trays/time)

Voltage da Mitar

3 Ph, 380V, 50Hz (Na zaɓi)

Ƙarfi

2.5kW

Girma (L*W*H)

2050 * 1800mm, tsawon ya dogara da mai ɗaukar kaya

Hawan iska

0.6-0.8MPa

Matsakaicin Amfanin Jirgin Sama

0.4m³/min(tushen iskar gas na waje)

Kulawa da tallafi

1. Shiri:
Tabbatar cewa mai ɗaukar kaya yana cikin kwanciyar hankali kuma an haɗa shi da wutar lantarki ko iskar iska.
Bincika tsaftar mashin ɗin kuma tabbatar da cewa injin yana aiki akai-akai.

2. Saita ma'auni:
Daidaita na'urar na depanner kamar yadda ake buƙata don tabbatar da cewa zai iya dacewa da girman da siffar farantin ƙirar kek ɗin da za a sarrafa.

3. Fara jigilar kaya:
Fara depanner bisa ga umarnin aiki na injin. Wannan yawanci ya ƙunshi fara injin ko kwampreshin iska don fara na'urar cirewa ko tsarin jigilar kaya.

4. Aikin ofis na gaba:
Depanner zai cire shi ta atomatik daga farantin gyare-gyare ta cikin farantin depanner. Tabbatar cewa tsarin depanner yana da santsi don kauce wa ƙarin tasiri ko lalacewa ga cake.

5. Cire kek:
Lokacin da aka cire biredin daga ƙirar kuma a kai shi cikin aminci zuwa wurin da aka keɓe, mai ɗaukar hoto zai sanya shi a kan benci mai dacewa ko bel mai ɗaukar nauyi.

6. Dubawa da daidaitawa:
Bincika cake ɗin da aka cire don tabbatar da amincinsa da ingancinsa. Yi gyare-gyaren da suka dace da gyare-gyare kamar yadda ake bukata.

7. Tsaftacewa da kulawa:
Bayan amfani, tsaftace na'urar depanner, bench ko bel na jigilar kaya don tabbatar da cewa babu sauran. Yi aiki akai-akai don kulawa da kula da mai tsiri, kamar lubrication, tsaftacewa, da duba kayan aikin lantarki.

Lura:Ayyukan manyan dillalai gabaɗaya suna buƙatar gogaggen ma'aikaci don tabbatar da ingantaccen aiki da aminci. Yanayin kowane wurin yin burodi na iya bambanta, don haka matakan aiki da matakan tsaro ya kamata a daidaita su gwargwadon halin da ake ciki.

CAF Series -DMA, DMB & DMC Depanner da Injin Rushewa (1) sg5
CAF Series -DMA, DMB & DMC Depanner da Injin Rushewa (2) uuk
CAF Series -DMA, DMB & DMC Depanner da Injin Rushewa (3) p3t
kek dipanner6dh
kofin cake depannervtw
gurasa gurasa 6xz

bayanin 2

Make an free consultant

Your Name*

Phone Number

Country

Remarks*

rest